Weather Quang Ninh

Current weather
Update : 16h 24/07/2021
  • Temperature
    : 31°C
  • Weather
    : Ít mây, trời nắng
  • Humidity
    : 79
  • Wind
    : Gió nam đông nam - tốc độ: 4 m/s

Forecast for next 10 days

Sunday 25/07/2021
33°C
°C
Có mây, ngày không mưa
Monday 26/07/2021
34°C
26°C
Có mây, không mưa
Tuesday 27/07/2021
33°C
26°C
Có mây, không mưa
Wednesday 28/07/2021
34°C
27°C
Có mây, không mưa
Thursday 29/07/2021
33°C
27°C
Có mây, có mưa rào và dông
Friday 30/07/2021
34°C
27°C
Có mây, không mưa
Saturday 31/07/2021
34°C
28°C
Có mây, không mưa
Sunday 01/08/2021
33°C
27°C
Có mây, có mưa rào
Monday 02/08/2021
34°C
26°C
Có mây, không mưa
Tuesday 03/08/2021
34°C
26°C
Có mây, không mưa

Temperature chart for the past 10 days