Weather Ben Tre

Current weather
Update : 13h 24/07/2021
  • Temperature
    : 33°C
  • Weather
    : Mây thay đổi, trời nắng
  • Humidity
    : 59
  • Wind
    : Gió tây - tốc độ: 6 m/s

Forecast for next 10 days

Sunday 25/07/2021
33°C
°C
Có mây, ngày có mưa rào và dông
Monday 26/07/2021
32°C
25°C
Có mây, có mưa rào và dông
Tuesday 27/07/2021
31°C
24°C
Có mây, có mưa rào và dông
Wednesday 28/07/2021
31°C
25°C
Có mây, có mưa rào và dông
Thursday 29/07/2021
31°C
24°C
Có mây, có mưa rào và dông
Friday 30/07/2021
31°C
24°C
Có mây, có mưa rào và dông
Saturday 31/07/2021
32°C
24°C
Có mây, có mưa rào và dông
Sunday 01/08/2021
33°C
25°C
Có mây, có mưa rào và dông
Monday 02/08/2021
33°C
25°C
Có mây, có mưa rào và dông
Tuesday 03/08/2021
32°C
24°C
Có mây, có mưa rào và dông

Temperature chart for the past 10 days