Weather Bac Can

Current weather
Update : 13h 24/07/2021
  • Temperature
    : 35°C
  • Weather
    : Mây thay đổi, trời nắng
  • Humidity
    : 57
  • Wind
    : Gió đông bắc - tốc độ: 3 m/s

Forecast for next 10 days

Sunday 25/07/2021
35°C
°C
Có mây, ngày có mưa rào và dông
Monday 26/07/2021
33°C
25°C
Có mây, không mưa
Tuesday 27/07/2021
34°C
25°C
Có mây, không mưa
Wednesday 28/07/2021
33°C
26°C
Có mây, có mưa rào
Thursday 29/07/2021
34°C
25°C
Có mây, không mưa
Friday 30/07/2021
35°C
25°C
Có mây, có mưa rào và dông
Saturday 31/07/2021
36°C
27°C
Ít mây, trời nắng nóng
Sunday 01/08/2021
34°C
27°C
Có mây, không mưa
Monday 02/08/2021
36°C
27°C
Ít mây, trời nắng nóng
Tuesday 03/08/2021
36°C
27°C
Ít mây, trời nắng nóng

Temperature chart for the past 10 days