Weather An Giang

Current weather
Update : 19h 28/10/2021
  • Temperature
    : 28°C
  • Weather
    : Đêm nhiều mây
  • Humidity
    : 86
  • Wind
    : Gió nam - tốc độ: 1 m/s

Forecast for next 10 days

Friday 29/10/2021
33°C
24°C
Có mây, có mưa rào
Saturday 30/10/2021
31°C
26°C
Có mây, có mưa rào và dông
Sunday 31/10/2021
32°C
25°C
Có mây, có mưa rào và dông
Monday 01/11/2021
33°C
25°C
Có mây, có mưa rào và dông
Tuesday 02/11/2021
34°C
25°C
Có mây, có mưa rào và dông
Wednesday 03/11/2021
34°C
25°C
Có mây, có mưa rào và dông
Thursday 04/11/2021
33°C
25°C
Có mây, có mưa rào và dông
Friday 05/11/2021
33°C
25°C
Có mây, không mưa
Saturday 06/11/2021
33°C
25°C
Có mây, không mưa
Sunday 07/11/2021
33°C
25°C
Có mây, không mưa

Temperature chart for the past 10 days